EMMEDICIOTTO ❤️ ผลิตภัณฑ์ พิเศษ สำหรับผม

brands for hairstylist

2024

รายการ โลกของ ผลิตภัณฑ์ และอุปกรณ์เสริมสำหรับ ช่างผมมืออาชีพ

th
ไทย

Thanks
for your vote 👍

X

3 POTION
CONTACT - THE PRICE

EMMEDICIOTTO ❤️
ผลิตภัณฑ์ พิเศษ สำหรับผม
3 POTION

ดึง สำหรับผม - การรักษา ใหม่สำหรับ ผมและ ยก ผล

เด มันทำงานได้ ในทุกประเภท ผมที่ มีโครงสร้าง ความเสียหายอ่อนแอ และน่าเบื่อ มันทำงานได้ ทั้งภายในและภายนอก ของผม ในการเปลี่ยนแปลงและ เพื่อให้โครงสร้างใหม่ กับก้าน ที่มี Argan, Keratinและ คอลลาเจน.

เด เก้ : สารต้านอนุมูลอิสระ ต่อสู้อนุมูลอิสระ และมีผล อย่างยิ่ง บูรณะ
- Keratin : มีโครงสร้าง แน่นเนื้อ และ ความแข็งแรงให้กับ เส้นผม
คอลลาเจน : ฟิลเลอร์ เนื้อ ออก ผม จากภายในเยียวยา บาดเจ็บทำให้
กะทัดรัด กล่อง : 10 มล. ขวด

Rate this product:

30 click

VUOI PROVARE UN'ALTRA
ALTERNATIVA EFFICACE?

PROVA i PRODOTTI
FARMACA INTERNATIONAL

Products for hairdressers

เรียบ นม - EMMEDICIOTTO
PASSION ป้องกัน - EMMEDICIOTTO
LUXURY Argan - EMMEDICIOTTO
16 Volumizing TOUCH - EMMEDICIOTTO
สาย การดูแล ร่างกาย - EMMEDICIOTTO

X

privacy
LANG