EMMEDICIOTTO ❤️ การรักษา - การดูแลเส้นผม

brands for hairstylist

2024

รายการ โลกของ ผลิตภัณฑ์ และอุปกรณ์เสริมสำหรับ ช่างผมมืออาชีพ

th
ไทย

Thanks
for your vote 👍

X

13 สาย บำบัด EMMEDICIOTTO
CONTACT - THE PRICE

EMMEDICIOTTO ❤️
การรักษา - การดูแลเส้นผม
13 สาย บำบัด EMMEDICIOTTO

รักษาเครื่องสำอาง สูงออกแบบมาเพื่อ ฟื้นฟูสุขภาพ ของเส้นผม ที่ มีประสิทธิภาพมาก สำหรับผู้ที่ เครียด จากปัจจัย ด้านสิ่งแวดล้อม ก็ยังเป็น ที่เหมาะ หลังจาก ฤดูร้อนเมื่อ ดวงอาทิตย์และ อากาศเกลือ ได้ เหี่ยว และ อ่อนแอ โครงสร้างของเส้นผม ด้วยความแปลกใหม่แน่นอน : ฤดูใบไม้ร่วง ขวด แก้ และ ป้องกัน สเปรย์ แชมพู สามารถ ตกอยู่ใน ก๊าซ ฟรี ระบบการจัดส่ง นวัตกรรม การจดสิทธิบัตร กับความสำเร็จ ที่ไม่ธรรมดา ซึ่งจะช่วยให้ การลดความซับซ้อน ของการประยุกต์ใช้ วิธีการ:ท่าทาง ที่ง่ายมาก ที่จะ ได้ใกล้ชิดกับ ความต้องการของ ช่างผม และ ลูกค้าของพวกเขา ในขณะที่เคารพ สภาพแวดล้อม.

เด 13 การทำความสะอาด ป้องกัน การสูญเสียเส้นผม โลชั่น
คลีนซิ่ง โลชั่น ที่มี สารสกัดจากพืช ที่มี ปัจจัยการเจริญเติบโต สำหรับการ กระตุ้นของ เส้นเลือดฝอย จะช่วยเพิ่ม คุณภาพความงาม ของ เส้นผมและหนังศีรษะ มัน เบา ๆ ทำความสะอาด และ invigorates รากผม โดยเฉพาะอย่างยิ่ง เหมาะสำหรับ หนังศีรษะมัน seborrheic และ ไม่บริสุทธิ์.
วิธีการใช้งาน : หลังจาก สเปรย์ ผมที่เปียก 13 ครั้ง 13 ทำความสะอาด ป้องกัน การสูญเสีย เส้นผม โลชั่น โดยตรงบน ผมและ นวด อย่างละเอียด ล้าง และทำซ้ำโปรแกรม ที่สอง ทิ้งไว้ ประมาณ สิบสาม นาทีและ ล้างออก.
กล่อง : 125 มล. ขวด.เด 13 พลัง ป้องกัน ผมร่วง โลชั่น
โลชั่น เข้มข้น การรักษา สำหรับการรักษา ผมร่วง ตาม สารสกัดจากพืช มี ปัจจัยการเจริญเติบโต ? ที่ช่วยกระตุ้น การทำงานของ เส้นเลือดฝอย B5 โปรวิตามินเอ และวิตามินอี ต่อต้านริ้วรอย ชะลอ ​​กระบวนการของการ สูญเสียและ ปรับปรุงสุขภาพโดยรวม ของผม สเปรย์ ใน 13 คะแนนและ การนวด ด้วยความระมัดระวัง.
วิธีการใช้งาน : หลังจากที่ ผม ล้างด้วย โลชั่น ป้องกัน hairloss 13 ทำความสะอาด ใช้ 13 พลัง ป้องกัน ผมร่วง โลชั่น แยก ผม ด้วยมือของคุณ และสเปรย์ 13 ครั้ง โดยตรงบน รากให้ เล็กน้อย กดดัน ด้วยมือของคุณ ในแฟชั่น วงกลม บนหนังศีรษะ เพื่อที่จะ ดำเนินการ นวด คำแนะนำ: 1 ใน กรณีของผม มากจะแนะนำให้ใช้ ทุกวันเป็นเวลา ประมาณหนึ่งเดือน 2 ° เพื่อป้องกัน การสูญเสียผม ขอแนะนำให้ ใช้ อย่างน้อย 3 ครั้งต่อสัปดาห์ 3 ° สำหรับผม เหนื่อย และเปราะ บาง แนะนำให้ ใช้ อย่างน้อยสัปดาห์ละ สองครั้ง เป็นเวลานาน.
กล่อง : 75 มล. ขวด .

Rate this product:

30 click

VUOI PROVARE UN'ALTRA
ALTERNATIVA EFFICACE?

PROVA i PRODOTTI
FARMACA INTERNATIONAL

Products for hairdressers

การรักษา พิเศษ - EMMEDICIOTTO
STEM -C - EMMEDICIOTTO
Sun Care - EMMEDICIOTTO

X

privacy
LANG